JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
MAMLAKA YA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MLIMBA

MUHTASARI WA KIKAO CHA KAWAIDA ROBO YA KWANZA CHA BODI YA

ZABUNI KILICHOFANYIKA TAREHE 03/11/2021 KILICHOKETI OFISI YA AFISA
ELIMU (W)

MAHUDHURIO

1. Witness R.Kimoleta Mwenyekiti
2. Suleiman Maseko Katibu

3. Colex A. Mwakyelu Mjumbe

4. Joseph E. Mgana Mjumbe

5. Dr Christina L. Guveti Mjumbe

6. Elias M. Malinjanga Mjumbe

7. Wakili,Nakua F.A Mjumbe

SEKRETARIETI
1. EUNICE Y. MHILU
2. IPYANAJ. MWANSASU

MUHTASARI NA. TB/01/11/2021 - KUFUNGUA KIKAO
Katibu alimkaribisha mwenyekiti, Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwa kuwasihi

kupitia taarifa zilizowasilishwa kwa makini ili kutoa maamuzi sahihi na kufungua kikao
mnamo saa 10:30 Jioni .

MUHTASARI NA. TB/02/11/2021 — KURIDHIA AJENDA
Ajenda saba(7) ziliwasilishwa.Wajumbe walipokea na kuridhia agenda hizo ziwe
mwongozo wa kikao.
Ajenda hizo ni;
1. Kufungua kikao
2. Kuridhia Ajenda
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3. Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa kikao cha bodi ya zabuni cha tarehe
28/05/2021
4. Kuidhinisha manunuzi ya vifaa na huduma mbalimbali kwa Idara na Vitengo

5. Utekelezaji wa mpango wa maendeleo wa ustawi wa Taifa na mapambano dhidi
ya UVIKO-19

6. Mengineyo

7. Kufunga kikao

MUHTASARI NA. TB/03/11/2021 — KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA
KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE 28/05/2021.

» Wajumbe wa bodi ya zabuni walipita muhtasari wa kikao cha 28/05/2021 na
kuuridhia baada ya marekebisho machache yakiuandishi kufanyika na kuagiza
mambo yafuatayo majibu yake yawasilishwa kwenye kikao kinachofuata;-

o Circural iwepo kwenye makablasha ili wakati wa kikao wajumbe waweze

kutambua manunuzi yaliyofanyika

MUHTASARI NA. TB/04/11/2021 - KUIDHINISHA MANUNUZI YA VIFAA NA
HUDUMA MBALIMBALI KWA IDARA NA VITENGO
Bodi ya zabuni ilipokea na kupitia taarifa ya timu ya tathmini kwa ajili ya kupitisha
vifaa vya Umaliziaji wa majengo manne ujenzi wa hospitali ya Wilaya ambapo;-
» Bodi ya zabuni imetunuku zabuni za vifaa vya umaliziaji hatua ya kufunga
gata,dari,sakafu na rangi majengo manne apewe mzabuni Sebastian M Ngoda
kwa kiasi cha Tsh 112,304,500/=.

» Bodi ya zabuni imetunuku zabuni za vifaa vya umeme awamu ya pili majengo
manne apewe mzabuni Petronila Electrical Supply kwa kiasi cha Tsh
57,129,100/=.

Bodi ya zabuni imetunuku zabuni ya vifaa vya umaliziaji awamu ya pili vifaa vya
mfumo wa maji safi na maji taka majengo manne apewe Jakems Investment
LTD kwa kiasi cha Tsh 47,413,600/=.

A 74

Baada ya bodi kutunuku zabuni tajwa hapo juu iliagiza uwasilishwaji wa taarifa
za tathmini uwe ni wa kupitia kikao cha manunuzi ambacho kitafanya ufupisho
wa taarifa iyo na kuagiza vifaa vinunuliwe kwa awamu kulingana na vipaumbele

na uhitaji.

MUHTASARI NA. TB/05/11/2021 — UTEKELEZAJI WA MPANGO WA MAENDELEO
WA USTAWI WA TAIFA NA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO-19
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Kuridhia kukasimisha mchakato wa manunuzi madaraka au kamati kwa ajili ya
kusimamia taratibu zote za ujenzi wa madarasa ya UVIKO 19

Baada ya bodi ya zabuni kupokea taarifa ya mapokezi ya fedha za UVIKO 19 wajumbe
waliridhia kukasimisha majukumu ya usimamizi kwa bodi za shule kwa ajili ya

kusimamia taratibu zote za ujenzi wa madarasa ya UVIKO 19.

Bodi imesisitiza mambo yafuatayo yazingatiwe;-
» Ujenzi uzingatiwe viwango na ukaguzi wa watalaamu kabla ya malipo

» Manunuzi yote yazingatie taratibu za manunuzi ili thamani ya fedha iweze
kuonekana

Bodi ya zabuni iliagiza barua ya maelekezo iwasilishwe kwa wajumbe ili waweze
kuipitia.

MUHTASARI NA. TB/06/11/2021 - MENGINEYO
» Bodi imekubaliana kuwa manunuzi ya vifaa vya ujenzi wa miradi yawasilishwe

kwenye vikao vya bodi kuliko kutumia circular.

™

» Bajeti iandaliwe kwa kuzingatia vikao vya dharura na chakula

MUHTASARI NA. TB/07/11/2021 - KUFUNGA KIKAO
Baada ya ajenda zote kujadiliwa Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao
na kufunga kikao saa 11:54 jioni.
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